Viên cảm cúm Pavlon Gold A 210 viên

  • Hãng sản xuất: Hãng khác
  • Xuất xứ: NHẬT BẢN
  • Giá bán: 390,000 VNĐ
  • Chi tiết sản phẩm của Viên nén Pavlon Gold A 
    ● Pavlon Gold A (viên nén) chứa 7 loại thành phần hoạt tính bao gồm guaifenesin,  gây ra các triệu chứng cảm lạnh khác nhau như ho, rám nắng và đau họng. Nó là một loại thuốc cảm giúp cải thiện tình trạng hiện tại .
    ● Vui lòng sử dụng như một loại thuốc thông thường tại nhà.

    [Hiệu quả]

    Giảm các triệu chứng cảm (ho, rám nắng, đau họng, hắt hơi, nghẹt mũi, nghẹt mũi, ớn lạnh, sốt, nhức đầu, đau khớp, đau cơ)


    [Liều dùng]
    Uống liều sau với nước hoặc nước ấm trong vòng 30 phút sau bữa ăn.
    (Tuổi: 1 liều: Số liều)
    15 tuổi trở lên: 3 viên: 3 lần một ngày
    12 tuổi-14 tuổi: 2 viên: 3 lần một ngày
    Dưới 12 tuổi: Không dùng

    (Thận trọng)
    ( 1) Vui lòng tuân thủ nghiêm ngặt cách sử dụng và liều lượng.
    (2) Nếu bạn muốn dùng cho trẻ em, hãy dùng nó dưới sự hướng dẫn và giám sát của cha mẹ chúng.
    (3) Không để các viên thuốc bị tay ướt chạm vào chai. (Chất lượng có thể thay đổi do đổi màu, v.v.)

    [Thành phần]: 

    Guayphenesin trong 3 viên : 60 mg
    dihydrocodein phosphate: 8 mg
    dL-methylephedrine hydrochloride: 20 mg
    acetaminophen: 300 mg
    chlorpheniramine maleate: 2,5 mg
    caffein khan: 25 mg
    riboflavin (vitamin B2): 4 mg
    phụ gia: cellulose, axit silicic khan, Mg aluminometasilicat, hydroxypropyl cellulose, natri tinh bột glycolat, lactose, Mg stearat, dầu làm cứng, hương thơm, vanilin, benzyl benzoat

    (Thận trọng)
    Nước tiểu chuyển sang màu vàng khi dùng thuốc này. Có thể có trường hợp, nhưng điều này là do vitamin B2 trong thuốc này , vì vậy đừng lo lắng.


    [Thận trọng]
    1. Không dùng cho những người sau

     Những người đã bị dị ứng các triệu chứng do các thành phần của thuốc 
    (2) Những người đã bị hen suyễn , dùng cùng loại với các loại thuốc cảm khác, hoặc thuốc giảm đau hạ sốt.
    (3) không dùng cho Trẻ em dưới 12 tuổi 
    3. Không vận hành xe cộ hoặc máy móc sau khi dùng thuốc này (có thể xảy ra buồn ngủ)
    4. Không dùng thuốc cho phụ nữ đang cho con bú. 
    5. Không uống trước và sau khi dùng
    6. Không dùng trong thời gian dài

     

    Thương hiệu  : Pavlon

     

    Xuất xứ : MADE IN JAPAN

    • Mã JAN / mã ISBN  :4987306045132

    • Mã sản phẩm  :4987306045132

    ONLINE STORE


     

    CUSTOMER SUPPORT       
    Call: +(84)948.956.538
      

     

    © 2012 - 2022 HANGNHATGIATOT. All rights reserved.

    0948956538
    messenger icon zalo icon